← Quay lại lịch thi đấu
Red Submarine
Dota 2

Red Submarine

Dota 2Elo 15161 trận

Red Submarine qua các con số

Red Submarine đang đứng hạng #41 trên bảng xếp hạng Elo Dota 2 với 1516 điểm.

Đội hình Red Submarine 2026

2 tuyển thủ đang thi đấu cho Red Submarine ở Dota 2. Bấm vào từng tuyển thủ để xem hồ sơ và lịch sử thi đấu.

Dự bị và thành viên khác

Xem tất cả tuyển thủ Dota 2

Trận sắp tới — Red Submarine

Chưa có trận nào sắp diễn ra.

Trận đấu gần đây — Red Submarine

Tuyển thủ từng thi đấu cho Red Submarine

Theo danh sách đăng ký giải đã ghi nhận; kèm vai trò, thời điểm gần nhất khoác áo Red Submarine và đội hiện tại.

Câu hỏi thường gặp về Red Submarine

Đội hình Red Submarine hiện tại gồm những ai?

Đội hình Red Submarine hiện tại: lffy (Carry).

Trận tiếp theo của Red Submarine là khi nào?

Hiện chưa có trận nào của Red Submarine được lên lịch. Trang này tự cập nhật khi có lịch mới.

Red Submarine đang xếp hạng bao nhiêu ở Dota 2?

Red Submarine đang đứng hạng #41 trên bảng xếp hạng Elo Dota 2 với 1516 điểm.