Dota Pro Circuit China
Dota 2Tier AĐã kết thúc

Dota Pro Circuit China Division 1 Tour 3 2023

Thời gian
16.05.23 – 05.06.23

Giới thiệu Dota Pro Circuit China Division 1 Tour 3 2023

Dota Pro Circuit China Division 1 Tour 3 2023 là giải đấu Dota 2 hạng A, diễn ra 16.05.23 – 05.06.23. Giải có 2 đội tham dự.

Xem Dota Pro Circuit China Division 1 Tour 3 2023 ở đâu

Đội tham dự

Bảng xếp hạng & kết quả từng vòng

Regular Season16.05.23 – 05.06.23

Bảng xếp hạng
#ĐộiTrận (T–B)Ván (T–B)HS
1LGD GamingLGD Gaming61134+9
2IGInvictus Gaming52107+3
3TATeam Aster52115+6
4ARAzure Ray4397+2
5Xtreme GamingXtreme Gaming43118+3
6PKPiggy Killer25610-4
7AAAster.Aries16212-10
8TBTeam Bright16312-9
Lịch thi đấu & kết quả 1 trận

Kết quả mới nhất

Đội hình Dota Pro Circuit China Division 1 Tour 3 2023 – danh sách tuyển thủ 2 đội

Đội hình các đội đã đăng ký thi đấu tại Dota Pro Circuit China Division 1 Tour 3 2023.

Xem tất cả tuyển thủ Dota 2

Các mùa giải Dota Pro Circuit China khác

Câu hỏi thường gặp về Dota Pro Circuit China Division 1 Tour 3 2023

Dota Pro Circuit China Division 1 Tour 3 2023 diễn ra khi nào?

Dota Pro Circuit China Division 1 Tour 3 2023 đã diễn ra 16.05.23 – 05.06.23.

Dota Pro Circuit China Division 1 Tour 3 2023 có những đội nào tham dự?

Dota Pro Circuit China Division 1 Tour 3 2023 có 2 đội: LGD Gaming, Xtreme Gaming.

Xem Dota Pro Circuit China Division 1 Tour 3 2023 ở đâu?

Dota Pro Circuit China Division 1 Tour 3 2023 được phát trên: Twitch pgl_dota2.