← Quay lại lịch thi đấu
Panelão LHC
League of Legends

Panelão LHC

League of LegendsElo 12672 trận
BXH League of Legends#303
Thắng–thua 12 tháng020%
Chuỗi hiện tại2 thua
5 trận gần nhấtBB

Panelão LHC qua các con số

Trong 12 tháng gần nhất Panelão LHC thi đấu 2 trận, thắng 0 và thua 2 (tỉ lệ thắng 0%). Panelão LHC đang đứng hạng #303 trên bảng xếp hạng Elo League of Legends với 1267 điểm.

Đội hình Panelão LHC 2026

5 tuyển thủ đang thi đấu cho Panelão LHC ở League of Legends. Bấm vào từng tuyển thủ để xem hồ sơ và lịch sử thi đấu.

Dự bị và thành viên khác

Xem tất cả tuyển thủ League of Legends

Trận sắp tới — Panelão LHC

Chưa có trận nào sắp diễn ra.

Thành tích Panelão LHC tại các giải

Các giải đội đã thi đấu trong 12 tháng gần nhất, kèm thứ hạng từng vòng và số trận thắng–thua. Bấm để xem lịch thi đấu và bảng xếp hạng của giải.

Trận đấu gần đây — Panelão LHC

Câu hỏi thường gặp về Panelão LHC

Đội hình Panelão LHC hiện tại gồm những ai?

Đội hình Panelão LHC hiện tại: Silence (JUN), EvergreenM (MID), TitaN (ADC), Eduuzin (SUP).

Trận tiếp theo của Panelão LHC là khi nào?

Hiện chưa có trận nào của Panelão LHC được lên lịch. Trang này tự cập nhật khi có lịch mới.

Panelão LHC đang xếp hạng bao nhiêu ở League of Legends?

Panelão LHC đang đứng hạng #303 trên bảng xếp hạng Elo League of Legends với 1267 điểm.

Panelão LHC thi đấu giải nào gần đây nhất?

Giải gần nhất của Panelão LHC là LPLOL Summer 2026, với 0 trận thắng và 2 trận thua. Thứ hạng theo vòng: Group Stage #15.