LEC Summer 2021
- Thời gian
- 11.06.21 – 29.08.21
- Vô địch
Movistar KOI
Giới thiệu LEC Summer 2021
LEC Summer 2021 là giải đấu League of Legends hạng A, diễn ra 11.06.21 – 29.08.21. Giải có 5 đội tham dự, thi đấu qua 2 vòng: Regular Season, Playoffs. Movistar KOI là nhà vô địch LEC Summer 2021.
Xem LEC Summer 2021 ở đâu
Đội tham dự
Bảng xếp hạng & kết quả từng vòng
Playoffs13.08.21 – 29.08.21
| # | Đội |
|---|---|
| 1 | |
| 2 | |
| 3 | RORogue |
| 4 | |
| 5 | MGMisfits Gaming |
| 6 |
Lịch thi đấu & kết quả 1 trận
Regular Season11.06.21 – 01.08.21
| # | Đội | Trận (T–B) | Ván (T–B) | HS |
|---|---|---|---|---|
| 1 | RORogue | 13–5 | 13–5 | +8 |
| 2 | 12–6 | 12–6 | +6 | |
| 2 | MGMisfits Gaming | 12–6 | 12–6 | +6 |
| 2 | 12–6 | 12–6 | +6 | |
| 5 | 11–7 | 11–7 | +4 | |
| 6 | 8–10 | 8–10 | -2 | |
| 7 | ASAstralis | 7–11 | 7–11 | -4 |
| 7 | EEExcel Esports | 7–11 | 7–11 | -4 |
| 9 | 5–13 | 5–13 | -8 | |
| 10 | FSFC Schalke 04 Esports | 3–15 | 3–15 | -12 |
Lịch thi đấu & kết quả 2 trận
Kết quả mới nhất
Đội hình LEC Summer 2021 – danh sách tuyển thủ 5 đội
Đội hình các đội đã đăng ký thi đấu tại LEC Summer 2021.
Xem tất cả tuyển thủ League of Legends
Các mùa giải LEC khác
Câu hỏi thường gặp về LEC Summer 2021
LEC Summer 2021 diễn ra khi nào?
LEC Summer 2021 đã diễn ra 11.06.21 – 29.08.21.
LEC Summer 2021 có những đội nào tham dự?
LEC Summer 2021 có 5 đội: Fnatic, G2 Esports, Movistar KOI, SK Gaming, Team Vitality.
Đội nào vô địch LEC Summer 2021?
Movistar KOI là nhà vô địch LEC Summer 2021.
Xem LEC Summer 2021 ở đâu?
LEC Summer 2021 được phát trên: Twitch lec, Twitch polsatgames, Twitch summonersinnlive.